



TAARIFA KWA UMMA

ZOEZI LA KUHAMISHA WATEJA KUPISHA MATENGENEZO YA BARABARA

10.10.2025

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (**DAWASA**) inawatangazia wateja na eneo la **Tegeta kwa Ndevu** hadi **Pieta** katika Kata ya **Kunduchi** Wilaya ya **Kinondoni** kuwa, kutakua na ukosefu wa huduma ya maji kwa muda wa Saa Saba siku ya Ijumaa tarehe **10.10.2025**

Muda; **Saa 3 Asubuhi** hadi **Saa 10 jioni**.

Sababu; **Kuruhusu zoezi la kuhamisha mtandao wa Maji wa Wananchi ili kuruhusu ujenzi wa barabara.**

Maeneo yatakayoathirika ni; **Tegeta kwa Ndevu, Mzumbe, Kontena, Club Ngo'mbe, T mark, Triple J** pamoja na **Pieta**.

Tunaomba radhi kwa usumbufu utakaojitokeza.

Wasiliana nasi Kituo cha huduma kwa wateja **181, 0800110064** (bure) na **0733 451 861 (DAWASA Tegeta)**

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano

181 Bila Malipo

WhatsApp Pekee
0735 202 121

Tutembelee kwenye tovuti yetu
www.dawasa.go.tz

Barua Pepe
info@dawasa.go.tz

Mitandao ya kijamii
@dawasatz